รางวัลที่ได้รับ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 และรางวัลชมเชย การประกวดวาดภาพ "ภาพนี้เพื่อแม่ ครั้งที่ 21"
ขอแสดงความยินดีกับ ด.ญ.ฐิชา แซ่จัง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ได้รับทุนการศึกษามูลค่า 1,500 บาท พร้อมโล่เกียรติยศ ด.ญ.พิชญาภา โอนากุล รางวัลชมเชย ได้รับทุนการศึกษามูลค่า 1,000 บาท พร้อมโล่เกียรติยศในกิจกรรมประกวดวาดภาพ ในหัวข้อภาพนี้เพื่อเเม่ ครั้งที่ 21 ในวันที่ 12 สิงหาคม 2561 โดยศูนย์การค้าแปซิฟิค พาร์ค ศรีราชา เป็นผู้จัดขึ้น ณ ห้องแปซิฟิคฮอลล์ ชั้น 4 นอกจากนี้ ภาพวาดของ ด.ญ.รัฐพร ทับทิม มีผู้ที่สนใจ ขอซื้อภาพของน้องไปในราคา 1,000 บาท และผลงานของนักเรียนโรงเรียนพร้อมที่ไม่ได้รับรางวัล บางส่วนถูกคัดเลือกนำไปจัดแสดงโชว์ในงานอีกด้วย
![](../wp-content/uploads/2021/07/39040811_2035975213121050_7620294627702079488_n-1.jpg)
![](../wp-content/uploads/2021/07/39049637_2035981393120432_3231203591561674752_n.jpg)
![](../wp-content/uploads/2021/07/39097989_2035975199787718_4130112943507374080_n.jpg)
![](../wp-content/uploads/2021/07/39121899_2035976629787575_710703975229292544_n.jpg)
![](../wp-content/uploads/2021/07/39213529_2035978979787340_2891021252342841344_n.jpg)